Máy lọc nước RO nóng nguội lạnh Hòa Phát HPN685
♦ 10 cấp lọc RO mạnh mẽ, tích hợp lõi chức năng cao cấp
♦ 3 vòi nước riêng biệt: nóng, nguội, lạnh siêu tiện lợi
♦ Màng RO Hàn Quốc lọc sạch 99.99% vi khuẩn, tạp chất
♦ Làm lạnh Block sâu, tiết kiệm điện hiệu quả
♦ Bảo hành chính hãng đến 36 tháng
- Chi tiết
- Đánh giá
Máy Lọc Nước RO Nóng Nguội Lạnh Hòa Phát HPN685 – Tinh Khiết Chuẩn Quốc Gia, Tiện Lợi Mỗi Ngày
Máy lọc nước RO nóng nguội lạnh Hòa Phát HPN685 là sự lựa chọn hoàn hảo cho nhu cầu sử dụng nước đa dạng tại gia đình, văn phòng và các không gian công cộng. Với thiết kế hiện đại, tích hợp 3 chế độ nước tiện lợi và hệ thống lọc mạnh mẽ gồm 10 cấp lọc, sản phẩm không chỉ đảm bảo an toàn sức khỏe mà còn giúp tiết kiệm thời gian, chi phí vận hành.

HỆ THỐNG LỌC 10 CẤP MẠNH MẼ – ĐẢM BẢO NGUỒN NƯỚC CHUẨN SẠCH
Hệ thống lọc của máy HPN685 được trang bị 10 lõi lọc chất lượng cao, chia thành 3 lõi lọc thô và 7 lõi chức năng giúp xử lý toàn diện các tạp chất, hóa chất độc hại trong nước.
3 lõi lọc thô đúc liền – Hiệu quả cao và thay thế nhanh chóng
Lõi PP 5 micron, than hoạt tính và lõi PP 1 micron liên kết đúc liền giúp loại bỏ bụi bẩn, cặn thô, thuốc trừ sâu và các tạp chất hữu cơ kích thước lớn. Thiết kế thay nhanh giúp tiết kiệm 20% chi phí thay lõi và giảm thời gian bảo trì.
7 lõi lọc chức năng – Bổ sung khoáng và tăng cường sức khỏe
Máy sở hữu các lõi bổ sung như T33 GAC, Maifan, Tourmaline, Hydrogen, Far Infrared, Alkaline… có khả năng cân bằng pH, bổ sung khoáng, hoạt hóa nước và tạo ra nguồn nước tốt hơn cho cơ thể.
Màng lọc RO 100GPD nhập khẩu từ Hàn Quốc loại bỏ 99.99% vi khuẩn
Màng lọc RO nhập khẩu từ Hàn Quốc đạt chuẩn NSF/ANSI 58 giúp loại bỏ tối đa các chất độc hại trong nước như vi khuẩn, vi rút, kim loại nặng và hóa chất công nghiệp. Với hiệu suất thu hồi nước tinh khiết lên đến 55%, đây là công nghệ lọc ưu việt, đảm bảo nước uống đầu ra đạt chuẩn QCVN 6-1:2010/BYT.

CÔNG NGHỆ BLOCK – LÀM LẠNH NHANH, DUY TRÌ NHIỆT ĐỘ ỔN ĐỊNH
Máy sử dụng công nghệ làm lạnh bằng Block Gas R134a (26-28g), kết hợp bình lạnh dung tích 3.3L giúp làm lạnh sâu và giữ nước ở mức 5 – 10°C. Với công suất 90W, máy hoạt động ổn định và tiết kiệm điện năng.
Bình nóng công suất 580W có khả năng đun nước nhanh trong vòng 2.5 phút/lần và giữ nhiệt lâu đến 2.5 giờ, rất tiện lợi cho sinh hoạt hàng ngày như pha trà, pha sữa, cafe...
3 VÒI 3 CHẾ ĐỘ NƯỚC TIỆN LỢI – PHÙ HỢP MỌI NHU CẦU SỬ DỤNG
Máy được tích hợp 3 vòi lấy nước riêng biệt: nóng, lạnh và nguội. Với hệ thống nút gạt tiện dụng và chế độ bảo vệ an toàn vòi nóng, người dùng có thể dễ dàng lựa chọn nhiệt độ phù hợp với nhu cầu uống trực tiếp, pha chế hay nấu ăn.

THIẾT KẾ TINH TẾ – MÀU ĐEN SANG TRỌNG – DỄ DÀNG PHỐI HỢP KHÔNG GIAN
Model HPN685 có kích thước gọn gàng 310 x 1040 x 348 mm, khung vỏ màu đen hiện đại, phù hợp mọi không gian từ gia đình đến văn phòng. Trọng lượng nhẹ (21.2kg) giúp việc vận chuyển, lắp đặt dễ dàng hơn bao giờ hết.

THỜI GIAN BẢO HÀNH LÊN ĐẾN 36 THÁNG
Sản phẩm được bảo hành chính hãng 36 tháng với hệ thống 105 trạm bảo hành trên toàn quốc, đảm bảo khách hàng luôn được hỗ trợ nhanh chóng và chuyên nghiệp.
NƠI MUA HÀNG CHÍNH HÃNG
Đánh giá Máy lọc nước RO nóng nguội lạnh Hòa Phát HPN685
| Lưu lượng lọc: | 20L/giờ |
| Số vòi: | 3 |
| Số cấp lọc: | 10 |
| Màng lọc: | RO 100 GPD nhập khẩu Hàn Quốc |
| Hệ thống lọc thô: | 3 lõi lọc thô đúc liền (PP 5 micron, Than hoạt tính, PP 1 micron) |
| Các lõi chức năng: | 6 lõi (T33 GAC, Maifan, Tourmaline, Hydrogen, Far Infrared, Alkaline) |
| Hiệu suất lọc | 50 - 55% (Điều kiện phòng LAB, nhiệt độ 25° C) |
| Bơm: | Bơm tăng áp Hòa Phát HP-ZX-50E |
| Công nghệ làm lạnh: | Block, Gas 134a/ 26-28g |
| Điện áp: | 220V/ 50Hz |
| Công suất làm nóng/ làm lạnh: | 580W/ 90W |
| Dung tích bình nóng/ bình lạnh: | 0.9 L/ 3.3L |
| Áp suất đầu vào tiêu chuẩn: | 0.7 - 2.5 Kg/cm2 |
| Vật liệu: | Thép, Nhựa PP, Nhựa PE… |
| Quy chuẩn áp dụng: | QCVN 4:2009/BKHCN và sửa đổi 1:2016 QCVN 4:2009/BKHCN |
| Kích thước sản phẩm (R x C x S): | 310 x 1040 x 348 (mm) |
| Khối lượng sản phẩm: | 21,2 Kg |
| Màu sắc khung tủ: | Đen |
