- Chi tiết
- Đánh giá
MÁY LỌC NƯỚC RO NÓNG LẠNH HÒA PHÁT HWBS1A1021 – TINH KHIẾT TRONG TỪNG GIỌT NƯỚC, TIỆN LỢI TỪNG CHỨC NĂNG
Máy lọc nước RO nóng lạnh Hòa Phát HWBS1A1021 là sự kết hợp tối ưu giữa công nghệ lọc nước tinh khiết hiện đại và tiện ích 3 chế độ nước linh hoạt. Với thiết kế nhỏ gọn sang trọng, hệ thống 10 lõi lọc nâng cao, công nghệ làm lạnh Block và tốc độ làm nóng cực nhanh, model HWBS1A1021 không chỉ phù hợp cho mọi không gian sống mà còn mang đến sự an tâm tuyệt đối cho sức khỏe người dùng.

HỆ LỌC 10 CẤP NÂNG CAO – TINH KHIẾT, BỔ SUNG KHOÁNG & CHỐNG LÃO HÓA
Màng RO DUPONT Mỹ lọc sách 99.99%
Máy được trang bị màng RO Dupont 75 GPD nhập khẩu Mỹ, có khả năng loại bỏ đến 99.99% vi khuẩn, vi rút, kim loại nặng và hóa chất độc hại trong nước. Tỷ lệ thu hồi nước tinh khiết đạt đến 55%, tiết kiệm nước tối đa mà vẫn đảm bảo hiệu quả lọc vượt trội.

Các lõi chức năng nâng cao bổ sung Hydrogen
Hệ thống gồm 10 lõi lọc, trong đó có 6 lõi chức năng nâng cao giúp bổ sung khoáng chất thiết yếu như Canxi, Magie, Natri, Kali… giúp cân bằng pH, chống oxy hóa, ngăn ngừa lão hóa, và cải thiện vị ngon tự nhiên của nước uống.
LÀM NÓNG – LẠNH NHANH HƠN 50%, GIỮ NHIỆT LÂU HƠN
Công nghệ BLOCK GAS R600A
Hệ thống làm lạnh sử dụng Block hiệu suất cao, gas R600a, COP đạt 0.9 – giúp nước lạnh nhanh hơn tới 50% so với loại thường. Nhiệt độ nước ổn định và tiết kiệm điện rõ rệt trong quá trình sử dụng.

Làm nóng dưới 5 phút, giữ nhiệt trên 2.5 giờ
Bình nóng công suất 450W, làm nóng nước nhanh chóng dưới 5 phút. Lớp giữ nhiệt dày giúp duy trì nhiệt độ nước nóng lên đến 2.5 giờ mà không cần đun lại, tiết kiệm điện và tiện lợi khi pha trà, cà phê hoặc nấu ăn.
THIẾT KẾ SLIM HIỆN ĐẠI – TIỆN LỢI CHO MỌI KHÔNG GIAN
Kiểu dáng tràn viền cực sang
HWBS1A1021 sở hữu thiết kế slim đứng nhỏ gọn, với phối màu trắng – đen nổi bật. Mặt kính cường lực tràn viền kết hợp nhựa ABS nguyên sinh tạo nên vẻ sang trọng, bền đẹp, không chỉ giúp tiết kiệm không gian mà còn nâng tầm thẩm mỹ nội thất.

Chất lượng bền bỉ, an toàn
Khung thép sơn tĩnh điện kết hợp mặt kính cường lực và lớp chống gỉ cho độ bền vượt trội, dễ vệ sinh và chịu lực tốt. Sản phẩm đạt quy chuẩn an toàn vệ sinh khi tiếp xúc với nước.



CHUẨN NƯỚC UỐNG TRỰC TIẾP – ĐẠT TIÊU CHUẨN QUỐC GIA
Chuẩn QCVN 6-1:2010/BYT
Nguồn nước đầu ra đạt chuẩn QCVN 6-1:2010/BYT – an toàn tuyệt đối để uống trực tiếp mà không cần đun sôi. Sản phẩm đã được kiểm định tại các đơn vị uy tín về chất lượng nước.

Chứng nhận NSF - Quatest
Máy lọc nước RO Hòa Phát HWBS1A1021 được chứng nhận NSF (Mỹ) về an toàn thực phẩm và nước uống. Ngoài ra, sản phẩm còn đạt các quy chuẩn vệ sinh an toàn bao bì, chống xâm nhập nước IPX1 do Quatest 1 chứng nhận.

BẢO HÀNH 36 THÁNG – HỖ TRỢ TRỌN ĐỜI
Hòa Phát cam kết bảo hành toàn bộ linh kiện máy lên đến 36 tháng. Hệ thống hơn 105 trạm bảo hành trên toàn quốc luôn sẵn sàng hỗ trợ khách hàng nhanh chóng, chu đáo sau khi mua hàng.

NƠI MUA HÀNG CHÍNH HÃNG
Đánh giá Máy lọc nước RO nóng lạnh Hòa Phát HWBS1A1021
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Lưu lượng lọc | 15L/giờ |
| Số cấp lọc | 10 |
| Màng lọc | RO Dupont 75 GPD nhập khẩu Mỹ |
| Hiệu suất lọc | 50 - 55% (Điều kiện phòng LAB, nhiệt độ 25° C) |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
|
Công suất làm nóng Công suất làm lạnh |
450W 55W |
|
Dung tích bình nóng Dung tích bình lạnh |
1 L 1.5L |
| Áp suất đầu vào tiêu chuẩn | 0.7 - 2.5 kg/cm2 |
| Áp nước đầu vào tối thiểu/tối đa | 21/141 kPa |
| Bơm | Headon nhập khẩu Đài Loan |
| Vật liệu chế tạo | Thép, Nhựa PP, Nhựa PE |
| Kích thước sản phẩm (RxCxS) | 311x396x959 mm |
| Số vòi | 1 |
| Khối lượng sản phẩm | 31kg |
| Chất lượng nước đầu ra | QCVN 6-1:2010/BYT |
| Quy chuẩn áp dụng | QCVN 4:2009/BKHCN và sửa đổi 1:2016 QCVN 4:2009/BKHCN |
