Máy lọc nước RO nóng nguội lạnh Hòa Phát HPN683
♦ 10 cấp lọc mạnh mẽ, tích hợp màng RO Thái Lan chuẩn NSF
♦ Bộ 3 lõi lọc thô đúc liền tiện thay thế – tiết kiệm chi phí
♦ Tích hợp 3 vòi – 3 chế độ nước: nóng, lạnh, nguội tiện lợi
♦ Làm lạnh sâu bằng Block – Gas 134a, siêu tiết kiệm điện
♦ Thiết kế đứng nhỏ gọn, màu trắng sang trọng, dễ lắp đặt
- Chi tiết
- Đánh giá
Máy Lọc Nước RO Nóng Nguội Lạnh Hòa Phát HPN683 – Lựa Chọn Tối Ưu Cho Mọi Gia Đình
Sở hữu thiết kế hiện đại cùng công nghệ lọc nước tiên tiến, máy lọc nước RO nóng nguội lạnh Hòa Phát HPN683 không chỉ đáp ứng nhu cầu nước sạch cho sinh hoạt hàng ngày mà còn mang lại sự tiện lợi vượt trội với 3 chế độ nước. Thiết bị là giải pháp lý tưởng cho gia đình, văn phòng hay khu vực tiếp khách với sự kết hợp giữa tính thẩm mỹ và hiệu năng.

HỆ THỐNG LỌC NƯỚC 10 CẤP MẠNH MẼ
Máy lọc nước Hòa Phát HPN683 được trang bị 10 lõi lọc giúp loại bỏ toàn diện vi khuẩn, tạp chất, đồng thời bổ sung khoáng và nâng cao chất lượng nước.
Bộ 3 lõi lọc thô đúc liền tiện lợi
♦Lõi PP 5 micron: loại bỏ bùn đất, cặn bẩn lớn.
♦Lõi than hoạt tính GAC: khử mùi, hấp phụ hóa chất.
♦Lõi PP 1 micron: xử lý cặn mịn, vi hạt nhỏ.
Bộ 3 lõi này được đúc liền tiện lợi giúp thay thế dễ dàng và tăng tuổi thọ lõi RO lên đến 1.2 lần.
Màng lọc RO 100 GPD nhập khẩu Thái Lan
♦Công nghệ tấm màng từ Mỹ, đạt chuẩn quốc tế NSF/ANSI 58.
♦Loại bỏ 99.99% vi khuẩn, virus, kim loại nặng và hóa chất độc hại.
♦Tỷ lệ thu hồi nước tinh khiết đạt đến 55%.

TĂNG CƯỜNG SỨC KHỎE VỚI 6 LÕI CHỨC NĂNG BỔ SUNG
Không chỉ dừng lại ở việc lọc sạch, máy còn trang bị các lõi chức năng giúp cải thiện chất lượng nước vượt trội.
Lõi Maifan, T33, Tourmaline
♦Bổ sung khoáng chất thiết yếu như K+, Na+, Ca2+, giúp nước giàu vi khoáng.
♦Tăng độ pH tự nhiên, trung hòa axit dư trong cơ thể.
Lõi Hydrogen, Far Infrared, Alkaline
♦Hydrogen: tăng cường khả năng chống oxy hóa.
♦Alkaline: tạo nước kiềm tính nhẹ, hỗ trợ tiêu hóa.
♦Far Infrared: hoạt hóa phân tử nước, giúp hấp thụ nhanh hơn vào tế bào.
TIỆN LỢI VỚI 3 VÒI – 3 CHẾ ĐỘ NƯỚC TỰ DO LỰA CHỌN
Máy HPN683 tích hợp 3 vòi lấy nước riêng biệt: nóng – nguội – lạnh, giúp người dùng linh hoạt trong mọi tình huống sử dụng.

Nước nóng 80–90°C
Phù hợp pha trà, cà phê, nấu mì, pha sữa mà không cần đun sôi thủ công.
Nước lạnh sâu 5–10°C
Làm lạnh nhanh nhờ công nghệ Block – Gas R134a (26–28g), thích hợp giải khát tức thì trong mùa hè.
Nước nguội tinh khiết
Uống trực tiếp đạt chuẩn QCVN 6-1:2010/BYT – an toàn cho cả người lớn và trẻ nhỏ.
CÔNG SUẤT VÀ TIÊU CHUẨN VƯỢT TRỘI
Không chỉ ấn tượng ở khả năng lọc, máy còn sở hữu công suất và thông số kỹ thuật đáp ứng tiêu chuẩn khắt khe.
THIẾT KẾ ĐẸP MẮT, AN TOÀN, DỄ SỬ DỤNG
Máy Hòa Phát HPN683 có màu trắng sang trọng, kiểu dáng đứng gọn gàng phù hợp không gian gia đình hiện đại. Đặc biệt, vòi nước được bố trí khoa học, dễ thao tác với khóa an toàn vòi nóng tránh bỏng cho trẻ nhỏ.
BẢO HÀNH CHÍNH HÃNG 36 THÁNG
Sản phẩm được bảo hành chính hãng lên tới 36 tháng, với hệ thống hơn 105 trạm bảo hành trên toàn quốc. Khách hàng có thể an tâm sử dụng lâu dài, được hỗ trợ kỹ thuật nhanh chóng khi cần thiết.
NƠI MUA HÀNG CHÍNH HÃNG
Đánh giá Máy lọc nước RO nóng nguội lạnh Hòa Phát HPN683
| Lưu lượng lọc: | 20L/giờ |
| Số vòi: | 3 |
| Số cấp lọc: | 10 |
| Màng lọc: | RO 100 GPD nhập khẩu Thái Lan |
| Hệ thống lọc thô: | 3 lõi lọc thô đúc liền (PP 5 micron, Than hoạt tính, PP 1 micron) |
| Các lõi chức năng: | 6 lõi (T33 GAC, Maifan, Tourmaline, Hydrogen, Far Infrared, Alkaline) |
| Hiệu suất lọc | 50 - 55% (Điều kiện phòng LAB, nhiệt độ 25° C) |
| Bơm: | Bơm tăng áp Hòa Phát HP-ZX-50E |
| Công nghệ làm lạnh: | Block, Gas 134a/ 26-28g |
| Điện áp: | 220V/ 50Hz |
| Công suất làm nóng/ làm lạnh: | 580W/ 90W |
| Dung tích bình nóng/ bình lạnh: | 0.9 L/ 3.3L |
| Áp suất đầu vào tiêu chuẩn: | 0.7 - 2.5 Kg/cm2 |
| Vật liệu: | Thép, Nhựa PP, Nhựa PE… |
| Quy chuẩn áp dụng: | QCVN 4:2009/BKHCN và sửa đổi 1:2016 QCVN 4:2009/BKHCN |
| Kích thước sản phẩm (R x C x S): | 310 x 1040 x 348 (mm) |
| Khối lượng sản phẩm: | 21,2 Kg |
| Màu sắc khung tủ: | Trắng |
