- Chi tiết
- Đánh giá
MÁY LỌC NƯỚC RO NÓNG NGUỘI LẠNH HÒA PHÁT HPN666
Máy lọc nước nóng lạnh HPN666 của Hòa Phát có thiết kế nhỏ gọn, tinh tế với mặt kính xám xanh. Hệ thống 11 cấp lọc mạnh mẽ, tích hợp màng lọc RO nhập khẩu Hàn Quốc mang lại sự tinh khiết cho nguồn nước và bộ 4 lõi lọc thô đúc liền thay nhanh tiện lợi giúp tăng tuổi thọ màng RO.

HỆ THỐNG 11 CẤP LỌC MẠNH MẼ VỚI 4 LÕI LỌC THÔ ĐÚC LIỀN THAY NHANH TIỆN LỢI
Máy lọc nước HPN666 được trang bị hệ thống 11 cấp lọc gồm 4 lõi lọc thô và 7 lõi chức năng, trong đó các lõi thô là dạng đúc liền giúp tháo lắp nhanh, tiết kiệm thời gian thay thế và chi phí vận hành.

Lọc sạch tạp chất và tăng tuổi thọ màng RO
Các lõi lọc thô loại bỏ các tạp chất như bùn đất, cát sạn, chất hữu cơ, clo dư và các tạp chất có kích thước lớn, giúp bảo vệ hiệu quả cho màng RO, đồng thời tăng tuổi thọ lõi lọc và giảm chi phí bảo trì.

Bổ sung khoáng chất – Tạo nước tốt cho sức khỏe
Các lõi chức năng còn lại bổ sung hydrogen, khoáng chất tự nhiên như K+, Ca2+, Mg2+, hỗ trợ trung hòa axit dư, tạo vị ngọt nhẹ và giúp nước dễ hấp thụ hơn cho cơ thể.
MÀNG LỌC RO 100 GPD NHẬP KHẨU HÀN QUỐC
Màng lọc RO công suất 100 GPD nhập khẩu từ Hàn Quốc, sử dụng công nghệ tấm màng từ Mỹ đạt tiêu chuẩn quốc tế NSF/ANSI 58.

Loại bỏ đến 99.99% vi khuẩn, kim loại nặng
Công nghệ RO hiện đại giúp loại bỏ gần như hoàn toàn vi khuẩn, virus, kim loại nặng, hóa chất độc hại, cho nguồn nước đạt chuẩn quốc gia nước uống trực tiếp theo QCVN 6-1:2010/BYT của Bộ Y tế.
Tỷ lệ thu hồi tinh khiết tối ưu
Màng RO được thiết kế với tỷ lệ thu hồi nước tinh khiết lên đến 55%, giúp tiết kiệm nước thải, thân thiện với môi trường và hiệu quả kinh tế hơn trong quá trình sử dụng.
THIẾT KẾ THÔNG MINH, AN TOÀN, DỄ SỬ DỤNG
Máy được thiết kế tủ đứng thon gọn, dễ đặt cạnh tường hay trong không gian bếp nhỏ hẹp. Bề mặt kính xám sang trọng, nút vặn cơ đơn giản – phù hợp cả với người lớn tuổi.
Dung tích bình chứa lớn 9 lít
Bao gồm 1 lít nước nóng, 1.5 lít nước lạnh và 6.5 lít nước nguội, phục vụ đủ nhu cầu sử dụng cho cả gia đình trong ngày.
An toàn với lớp bảo ôn giữ nhiệt
Lớp cách nhiệt giữ nhiệt nóng lâu tới 2.5 giờ, giúp bạn tiết kiệm điện năng và chủ động khi sử dụng nước nóng nhiều lần trong ngày.

CHUẨN QUỐC GIA VỀ NƯỚC UỐNG TINH KHIẾT
Nguồn nước sau lọc của HPN666 đạt tiêu chuẩn kỹ thuật quốc gia về nước khoáng thiên nhiên và nước uống đóng chai, có thể sử dụng trực tiếp tại vòi không cần đun sôi. Phù hợp sử dụng trong gia đình, văn phòng, trường học và cơ sở y tế.

LÀM LẠNH NHANH VÀ SÂU VỚI CÔNG NGHỆ BLOCK HIỆU SUẤT CAO
HPN666 sử dụng công nghệ làm lạnh Block Gas R600a kết hợp COP 0.9 cho hiệu suất làm lạnh vượt trội hơn 50% so với loại thông thường.
Làm lạnh sâu chỉ trong vài phút
Bình lạnh công suất 55W cho khả năng làm lạnh nước nhanh đến nhiệt độ từ 5 – 10 độ C, đáp ứng ngay nhu cầu giải khát trong thời tiết nóng.
Tiết kiệm điện năng
Công nghệ block hiện đại giúp máy vận hành êm ái, bền bỉ và tiết kiệm điện đến 30 – 40% so với công nghệ bán dẫn hoặc block đời cũ.

ĐA DẠNG TIỆN ÍCH THÔNG MINH GIÚP TRẢI NGHIỆM DỄ DÀNG
Không chỉ mạnh mẽ về khả năng lọc, HPN666 còn tích hợp nhiều tiện ích hiện đại giúp người dùng an tâm và thuận tiện hơn trong quá trình sử dụng hàng ngày.

Tự động xả nước thải, bảo vệ màng RO hiệu quả
Chức năng tự động xả giúp đẩy các tạp chất tích tụ trong lõi RO ra ngoài sau một chu kỳ lọc, giảm tình trạng tắc nghẽn và gia tăng tuổi thọ lõi. Tính năng này cực kỳ cần thiết cho những khu vực có nguồn nước đầu vào chứa nhiều cặn vôi, tạp chất hoặc nước máy chưa ổn định.
Tự ngắt khi áp lực thấp, đảm bảo an toàn và tiết kiệm điện
Khi phát hiện áp lực nước yếu hoặc không đủ để lọc, máy sẽ tự động dừng hoạt động nhằm tránh tình trạng bơm chạy khô, giúp hạn chế tiêu hao điện năng và bảo vệ toàn bộ hệ thống bơm – lõi lọc bên trong.
Bổ sung Hydrogen, tăng cường sức khỏe
Hệ lõi Hydrogen có trong HPN666 giúp tạo ra nguồn nước giàu phân tử Hydro, có tác dụng trung hòa gốc tự do, giúp làm chậm quá trình oxy hóa, hỗ trợ trẻ hóa làn da và tăng sức đề kháng cho cơ thể khi dùng lâu dài.
2 VÒI – 3 CHẾ ĐỘ NƯỚC ĐÁP ỨNG MỌI NHU CẦU GIA ĐÌNH
Máy lọc nước RO nóng lạnh Hòa Phát HPN666 được thiết kế với 2 vòi nước và 3 chế độ tiện lợi: nước nóng – lạnh – nguội, đáp ứng đầy đủ các nhu cầu sử dụng trong gia đình hoặc văn phòng.

Nhiệt độ nóng sâu đến 90°C – sẵn sàng pha trà, mì, cafe
Nguồn nước nóng đạt đến 90°C phù hợp cho việc pha trà, pha cà phê, pha sữa hoặc nấu mì mà không cần thêm thiết bị đun. Bình đun có công suất 450W, gia nhiệt nhanh chỉ sau 5 phút, đi kèm lớp bảo ôn giữ nhiệt lâu hơn.
Nước lạnh sâu 5 – 10°C – giải khát tức thì
Nhờ công nghệ làm lạnh bằng Block Gas R600a hiệu suất cao (COP 0.9), nước lạnh có thể đạt ngưỡng sâu đến 5°C – thích hợp dùng trực tiếp khi trời nóng hoặc pha đồ uống. Bộ phận bảo ôn giúp duy trì nhiệt độ lạnh ổn định trong thời gian dài.
Chế độ nước nguội an toàn, dùng linh hoạt cho mọi thành viên
Không cần lo trẻ nhỏ hay người lớn tuổi bị bỏng, chế độ nước nguội ở HPN666 giúp người dùng dễ dàng uống trực tiếp, rửa rau, pha sữa nguội hoặc nấu ăn hàng ngày mà không cần chờ đợi hay điều chỉnh nhiệt độ.
BẢO HÀNH LÊN TỚI 36 THÁNG
Máy lọc nước RO nóng lạnh Hòa Phát HPN666 có thời gian bảo hành vượt trội lên đến 36 tháng tại hệ thống trạm bảo hành trên 64 tỉnh thành toàn quốc.

NƠI MUA HÀNG CHÍNH HÃNG
Đánh giá Máy lọc nước RO nóng nguội lạnh Hòa Phát HPN666
| Lưu lượng lọc: | 20L/giờ (Điều kiện phòng LAB) |
| Số vòi: | 2 |
| Số cấp lọc: | 11 |
| Kiểu lấy nước: | Núm vặn cơ |
| Màng lọc: | RO 100 GPD nhập khẩu Hàn Quốc (vật liệu màng nhập khẩu Mỹ) |
| Hệ thống lọc thô: | 4 lõi lọc thô đúc liền (PP 5 micron, PP 5 micron, Than hoạt tính, PP 1 micron) |
| Các lõi chức năng: | 6 lõi (T33 GAC, Maifan, Tourmaline, Hydrogen, Far Infrared, Nano Silver) |
| Hiệu suất lọc | 55 - 60% (Điều kiện phòng LAB, nhiệt độ 25° C) |
| Bơm: | Bơm tăng áp Hòa Phát HP-ZX-50E |
| Công nghệ làm lạnh: | BLOCK - Gas R600a/ 17g |
| Điện áp: | 220V/ 50Hz |
| Công suất làm nóng/ làm lạnh: | 450W/ 55W |
| Dung tích: | 9 L (Nước nóng 1 L, nước lạnh 1.5 L, nước thường 6.5 L) |
| Nhiệt độ nóng lạnh thực tế: | Nóng 80 - 95°C, lạnh < 13°C (Phụ thuộc vào nhiệt độ môi trường và thể tích nước lấy ra) |
| Áp lực nước yêu cầu: | 21/414 kPa |
| Chất lượng nước đầu vào: | Nước máy QCVN 02:2009/BYT |
| Chất lượng nước đầu ra: | QCVN 6-1:2010/BYT |
| Kích thước sản phẩm (R x C x S): | 320 x 998 x 400 (mm) |
| Khối lượng sản phẩm: | 29 kg |
| Màu sắc khung tủ: | Trắng |
