Máy lọc nước RO Karofi KAQ-U98 PRO
♦ 10 lõi lọc Smax – gấp 2 hiệu quả và tuổi thọ
♦ Màng RO 100 GPD thay nhanh – nhập khẩu từ Mỹ
♦ Lõi chức năng HP 6.2 – Hydrogen, khoáng chất, ORP 3 trong 1
♦ AIoTec kiểm soát chất lượng nước từ xa qua điện thoại
♦ Vòi LED cảnh báo tình trạng lõi và độ tinh khiết
♦ Đạt chuẩn QCVN 6-1:2010/BYT – uống trực tiếp
- Chi tiết
- Đánh giá
MÁY LỌC NƯỚC KAROFI KAQ-U98 PRO – GẤP 2 HIỆU SUẤT, GẤP 2 HYDROGEN, SỐNG KHỎE MỖI NGÀY
Karofi KAQ-U98 PRO là thế hệ máy lọc nước để gầm hiện đại tích hợp công nghệ lọc Smax 10 lõi, màng RO Purifim 100 GPD từ Mỹ và cụm lõi Hydrogen-ion kiềm thông minh HP 6.2. Đặc biệt, sản phẩm trang bị công nghệ AIoTec giám sát từ xa cùng vòi LED cảnh báo tình trạng nước, mang đến trải nghiệm sử dụng thông minh và an toàn tuyệt đối.

CÔNG NGHỆ AIOTEC – GIÁM SÁT NƯỚC TỪ XA
Kiểm tra chất lượng nước qua ứng dụng
♦ Theo dõi độ tinh khiết của nước trên smartphone
♦ Nhận cảnh báo thay lõi đúng hạn
♦ Quản lý lịch sử bảo hành, bảo dưỡng linh hoạt

Vòi LED thông minh hiển thị trạng thái
♦ Xanh: Máy hoạt động tốt, chỉ số TDS đạt chuẩn
♦ Vàng: Cần kết nối WiFi hoặc nước chưa đạt độ tinh khiết
♦ Đỏ: Cảnh báo nước yếu hoặc cần thay lõi lọc

HỆ THỐNG 10 LÕI SMAX – HIỆU SUẤT GẤP 2 LẦN
Công nghệ lõi lọc Smax giúp tăng gấp đôi hiệu quả lọc, tăng tuổi thọ lõi, tiết kiệm chi phí bảo trì và thay lõi.

Nhóm lõi thô SMAX PRO V1-2-3
♦ Smax V1: Lọc cặn > 5 micron
♦ Smax V2: Loại bỏ Clo, chất hữu cơ gây mùi
♦ Smax V3: Lọc cặn mịn > 1 micron, chống tái nhiễm

Màng RO Purifim 100GPD trái tim của máy
♦ Loại bỏ 99,99% virus, vi khuẩn, kim loại nặng, amip, asen
♦ Công suất mạnh mẽ, gấp đôi RO tiêu chuẩn, lọc 15–20L/h
♦ Thiết kế thay nhanh tiện lợi, tiết kiệm công sức

Lõi chức năng HP 6.2 bổ sung Hydrogen và khoáng chất
Cụm lõi tích hợp công nghệ 3 trong 1: Hydrogen – ORP – khoáng chất, cho nguồn nước không chỉ sạch mà còn hỗ trợ sức khỏe tối ưu.

Các lõi SMAX HP 6.2 bao gồm
♦ Hydrogen Plus: Bổ sung hydrogen chống oxy hóa, loại bỏ gốc tự do
♦ ORP Alkaline: Trung hòa axit dư, cải thiện pH máu
♦ Mineral: Cung cấp vi khoáng: Canxi, Magie, Kali...
♦ Far Infrared: Làm mềm nước, tách nhỏ phân tử dễ hấp thu
♦ Tourmaline: Kích hoạt ion âm – hỗ trợ trao đổi chất
♦ T33-GAC + Nano Silver: Ổn định mùi vị, khử khuẩn hiệu quả
THIẾT KẾ ĐỂ GẦM NHỎ GỌN – THẨM MỸ VÀ TIỆN DỤNG
Kết cấu hiện đại, chống côn trùng
♦ Kích thước nhỏ gọn – dễ lắp dưới tủ bếp
♦ Lõi lọc đúc nguyên khối – ngăn rò rỉ và bụi bẩn
♦ Vòi inox tích hợp đèn LED sang trọng


Nước sau lọc chuẩn QCVN uống trực tiếp
Nước sau lọc đạt tiêu chuẩn nước uống tinh khiết QCVN 6-1:2010/BYT – an toàn tuyệt đối cho trẻ nhỏ và người cao tuổi.


NƠI MUA HÀNG CHÍNH HÃNG
Đánh giá Máy lọc nước RO Karofi KAQ-U98 PRO
| Màng lọc | Màng RO 100 GPD thay nhanh Purifim sản xuất tại Mỹ |
| Công suất lọc | 20 L/h |
| Hệ thống lọc | Hệ thống lọc 10 lõi Smax độc quyền: cụm lõi lọc thô Smax Pro V; màng RO; hệ lõi chức năng HP 6.2 hiệu suất cao |
| Lõi lọc thô | 03 lõi lọc thô Smax Pro V 1,2,3 |
| Các lõi chức năng | Mineral (Khoáng đá); ORP Alkaline; Hydrogen Plus; Tourmaline; T33-GAC; Nano Silver Plus |
| Kích thước (RxSxC) | 285 x 210 x 425 (mm) |
| Khối lượng | 9kg |
| Bình áp | 5 Lít |
| Điện áp | 220V - 50HZ |
| Điện năng tiêu thụ | 25W |
| Tỷ lệ thu hồi nước tinh khiết | Lên đến 60% (Trong điều kiện phòng lab, sử dụng linh kiện/thiết bị đo lường tiêu chuẩn) |
| Số lượng vòi | 1 vòi LED thông minh |
| (Lưu ý: Một số linh kiện của máy có thể được thay đổi theo thực tế mà vẫn đảm bảo chất lượng của sản phẩm) | * |
| Hiển thị độ nước sạch của nước | Có trên vòi LED |
| Lọc nước uống trực tiếp | Có |
| Hiển thị độ tinh khiết của nước | Có |
| Tự động báo thay lõi | Có |
| Cảnh báo mất nước đầu vào | Có |
| Cảnh báo nước cấp yếu | Có |
| Loại máy: | Có tủ, để gầm |
| QCVN6-1:2010/BYT | Có |
| Thời gian bảo hành | Bảo hành 36 tháng với linh kiện điện thuộc hệ thống lọc nước (adapter, bơm, van áp cao, van áp thấp, van điện từ............) |
