Máy lọc nước RO tủ đứng Hòa Phát HWS1B1022
♦ Công suất lọc 15L/giờ, phù hợp gia đình đông người
♦ Hệ lõi 10 cấp lọc cao cấp, màng RO nhập khẩu Hàn Quốc
♦ Bổ sung Hydrogen và khoáng chất, tăng cường sức khỏe
♦ Thiết kế mặt kính hiện đại, sang trọng, chống va đập
♦ Bảo hành chính hãng 36 tháng toàn quốc
- Chi tiết
- Đánh giá
MÁY LỌC NƯỚC RO TỦ ĐỨNG HÒA PHÁT HWS1B1022
Máy lọc nước RO Hòa Phát HWS1B1022 mang lại giải pháp lọc nước tối ưu cho gia đình hiện đại, với thiết kế mặt kính cường lực sang trọng cùng hệ thống 10 cấp lọc mạnh mẽ, tích hợp lõi Hydrogen chống lão hóa. Sản phẩm đạt chuẩn quốc gia QCVN 6-1:2010/BYT, đảm bảo nước đầu ra an toàn để uống trực tiếp mà không cần đun sôi.

HỆ THỐNG LỌC 10 CẤP VƯỢT TRỘI
Máy sử dụng công nghệ lọc RO 75 GPD nhập khẩu Hàn Quốc, giúp loại bỏ đến 99.99% vi khuẩn, kim loại nặng và hóa chất độc hại. Tỷ lệ thu hồi nước tinh khiết lên đến 55%, tiết kiệm chi phí nước và thân thiện với môi trường.
Lõi lọc thô công nghệ cao
♦Lõi PP 5 micron loại bỏ cặn bẩn lớn.
♦Lõi than hoạt tính khử mùi, chất hữu cơ.
♦Lõi PP 1 micron chặn cặn mịn.

Màng RO nhập khẩu Hàn Quốc
♦Loại bỏ virus, kim loại nặng và hóa chất độc hại.
♦Đạt chứng nhận NSF quốc tế về an toàn.

6 lõi chức năng tăng cường
♦Lõi T33 cân bằng vị ngọt tự nhiên.
♦Lõi khoáng Maifan, Alkaline, Hydrogen, bóng gốm hồng ngoại và Nano Silver giúp bổ sung khoáng chất, tăng độ pH và kháng khuẩn nước đầu ra.

KIỂU DÁNG HIỆN ĐẠI – CHẮC CHẮN – SANG TRỌNG
Sản phẩm sở hữu thiết kế tràn viền kết hợp kính cường lực cao cấp, màu trắng – đen trung tính phù hợp với mọi không gian. Hệ khung thép và nhựa ABS tạo độ bền vững và an toàn trong quá trình sử dụng.

CÔNG NGHỆ TIỆN ÍCH ĐA DẠNG
Máy HWS1B1022 tích hợp hệ thống bơm Headon tiêu chuẩn Châu Âu, mang lại áp lực ổn định và độ bền cao. Bên cạnh đó, máy tự động xả nước thải, ngắt khi đầy bình, và chống quá áp để tăng tuổi thọ linh kiện.

ĐẠT CHUẨN QUỐC GIA – BẢO HÀNH VƯỢT TRỘI
Nguồn nước sau lọc đạt chuẩn QCVN 6-1:2010/BYT dùng để uống trực tiếp, đảm bảo an toàn cho cả trẻ nhỏ. Hòa Phát bảo hành máy lên đến 36 tháng với hệ thống 105 trạm trên toàn quốc.


NƠI MUA HÀNG CHÍNH HÃNG
Đánh giá Máy lọc nước RO tủ đứng Hòa Phát HWS1B1022
| Lưu lượng lọc | 15L/giờ |
| Màng lọc | RO 75 PGD nhập khẩu Hàn Quốc |
| Hiệu suất lọc | 50-55% (Điều kiện phòng LAB, nhiệt độ 25 độ C) |
| Bơm | Headon nhập khẩu Đài Loan |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Công suất điện | 35W |
| Vật liệu chế tạo | Thép, Nhựa PP, Nhựa PE,…. |
| Áp suất tối thiểu/tối đa | 10-125psi (0,7-8,6 bar) |
| Kích thước sản phẩm | 311x396x959 (mm) |
| Khối lượng sản phẩm | 18.6 kg |
| Chất lượng nước đầu ra | QCVN 6-1:2010/BYT |
